Đèn Thả Pha Lê LED Ø800mm YN-8805-800
Đèn Thả Pha Lê LED Ø800mm YN-8805-800 YN-8805-800
Số hiệu: YN-8805-800-10%
Kích thước : Ø800 x H230 + 1000mm
Bóng đèn : LED 3000K (đã bao gồm)
Đặc điểm:
- Thân và tay đèn hợp kim mạ điện
- Chao đèn bằng pha lê K9
Xuất xứ : nhập khẩu
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Phí vận chuyển ngoài nội thành Hà Nội
- Thuế VAT 10%
8.370.000 VNĐ9.300.000 VNĐ
Lượt xem: 3881 Lượt bình luận: 0
Cập Nhật   Huỷ Bỏ
Các sản phẩm cùng loại khác
    • -10%