Đèn Ba Bước Sóng Kiểm Tra Khuyết Tật 18W MT2222-FPL18EX-D
Đèn Ba Bước Sóng Kiểm Tra Khuyết Tật 18W MT2222-FPL18EX-D MT2222-FPL18EX-D
Số hiệu: MT2222-FPL18EX-D-10%
Kích thước : 180 x 350 x 570mm
Bóng đèn: 18W
Điện áp: 220V - 50Hz
Đặc điểm :
- Thân đèn bằng kim loại và nhựa ABS
Loại:
- Dùng bóng Antonie / Mingkeda giá niêm yết 2.050.000 giá KM 1.845.000
- Dùng bóng Panasonic / Hitachi giá niêm yết 2.265.000 giá KM 2.038.000
Xuất xứ : Nhập khẩu
Hãng sx: Liang Lighting
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Phí vận chuyển ngoài nội thành Hà Nội
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 7 - 10 NGÀY
1.845.000 VNĐ2.050.000 VNĐ
Lượt xem: 5693 Lượt bình luận: 0
Kích thước : 180 x 350 x 570mm
Bóng đèn: 18W
Điện áp: 220V - 50Hz
Đặc điểm :
Loại:
Xuất xứ : Nhập khẩu
Hãng sx: Liang Lighting
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 7 - 10 NGÀY
Cập Nhật   Huỷ Bỏ
Các sản phẩm cùng loại khác
    • -10%