Đèn Bàn Kiểm Tra 3 Bước Sóng MT808-FPL27EX-D
Đèn Bàn Kiểm Tra 3 Bước Sóng MT808-FPL27EX-D MT808-FPL27EX-D
Số hiệu: MT808-FPL27EX-D-10%
Kích thước : 250 x 180 x 720mm
Bóng đèn : 27W
Bước sóng: 265nm
Tuổi thọ: 6000h
Đặc điểm :
- Thân đèn bằng kim loại và nhựa ABS
Xuất xứ : Nhập khẩu
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Phí vận chuyển ngoài nội thành Hà Nội
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 15 NGÀY
1.935.000 VNĐ2.150.000 VNĐ
Lượt xem: 7157 Lượt bình luận: 0
Kích thước : 250 x 180 x 720mm
Bóng đèn : 27W
Bước sóng: 265nm
Tuổi thọ: 6000h
Đặc điểm :
Xuất xứ : Nhập khẩu
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 15 NGÀY
Cập Nhật   Huỷ Bỏ
Các sản phẩm cùng loại khác
    • -10%