Đèn Bàn Tia Cực Tím MT132-FPL27WBLB
Đèn Bàn Tia Cực Tím MT132-FPL27WBLB MT132-FPL27WBLB
Số hiệu: MT132-FPL27WBLB-10%
Kích thước : 210 x 180 x 710mm
Bóng đèn : 27W
Bước sóng: 265nm
Tuổi thọ: 6000h
Đặc điểm :
- Thân đèn bằng kim loại và nhựa ABS
Xuất xứ : Nhập khẩu
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Phí vận chuyển ngoài nội thành Hà Nội
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 15 NGÀY
1.935.000 VNĐ2.150.000 VNĐ
Lượt xem: 6276 Lượt bình luận: 0
Kích thước : 210 x 180 x 710mm
Bóng đèn : 27W
Bước sóng: 265nm
Tuổi thọ: 6000h
Đặc điểm :
Xuất xứ : Nhập khẩu
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 15 NGÀY
Cập Nhật   Huỷ Bỏ
Các sản phẩm cùng loại khác
    • -10%