Đèn Bàn Bẩy Bước Sóng MT132-FPL36EX-D
Đèn Bàn Bẩy Bước Sóng MT132-FPL36EX-D MT132-FPL36EX-D
Số hiệu: MT132-FPL36EX-D-10%
Kích thước : 210 x 180 x 710mm
Bóng đèn : 36W 6400K
Cường độ sáng: 2700lm
Điện áp: 220V - 50Hz
Tuổi thọ: 9000h
Đặc điểm :
- Thân đèn bằng kim loại và nhựa ABS
Xuất xứ : Nhập khẩu
Nước sản xuất: Trung Quốc
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Phí vận chuyển ngoài nội thành Hà Nội
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 15 NGÀY
2.250.000 VNĐ2.500.000 VNĐ
Lượt xem: 6589 Lượt bình luận: 0
Kích thước : 210 x 180 x 710mm
Bóng đèn : 36W 6400K
Cường độ sáng: 2700lm
Điện áp: 220V - 50Hz
Tuổi thọ: 9000h
Đặc điểm :
Xuất xứ : Nhập khẩu
Nước sản xuất: Trung Quốc
Bảo hành : 12 tháng
Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 15 NGÀY
Cập Nhật   Huỷ Bỏ
Các sản phẩm cùng loại khác
    • -10%