Đèn Âm Sàn Đổi Màu 12W Ø180mm AL-F8133R-12W
Đèn Âm Sàn Đổi Màu 12W Ø180mm AL-F8133R-12W AL-F8133R-12W
Số hiệu: AL-F8133R-12W-10%
Kích thước: Ø180 x H90mm
Chip LED: SMD
Ánh sáng: Trắng / Vàng / Trung Tính / Xanh dương / Xanh lá / Đỏ / Đổi màu
Điện áp: 220V / 12V / 24V (Tuỳ chọn theo yêu cầu)
Chống nước: IP67
Góc chiếu: 30 độ
Chất liệu:
- Thân đèn bằng nhôm và thép không gỉ
- Chao đèn bằng kính cường lực
Loại:
- Ánh sáng một màu mã AL-F8133-12W giá niêm yết 696.000 giá KM 626.000
- Ánh sáng đổi màu mã AL-F8133R-12W giá niêm yết 870.000 giá KM 783.000
Xuất xứ: Nhập khẩu
Nước sản xuất: Trung Quốc
Bảo hành 12 tháng
​Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Chi phí vận chuyển ngoài nội thành Hà Nội
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 12 NGÀY
783.000 VNĐ870.000 VNĐ
Lượt xem: 4253 Lượt bình luận: 0
Kích thước: Ø180 x H90mm
Chip LED: SMD
Chống nước: IP67
Góc chiếu: 30 độ
Chất liệu:
- Chao đèn bằng kính cường lực
Loại:
Xuất xứ: Nhập khẩu
Nước sản xuất: Trung Quốc
Bảo hành 12 tháng
​Giá trên chưa bao gồm:
- Công lắp đặt sản phẩm
- Thuế VAT 10%
ĐẶT HÀNG 10 - 12 NGÀY
Cập Nhật   Huỷ Bỏ
Các sản phẩm cùng loại khác
    • -10%